![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__22315022-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 มิถุนายน 2565 เวลา (ช่วงเย็น) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2565 นายประสพ โชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรี ตำบลพรรณานิคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาล ตำบลพรรณานิคม ร่วมพิธีถวายราชสักการะ วางพานพุ่ม และพิธีจุดเทียวถวายพระพร ชัยมงคล ณ หอประชุมอำเภอพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__22315022-680x340.jpg)