![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__22315021-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 มิถุนายน 2565 (ช่วงเช้า) เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี 3 มิถุนายน 2565 นายประสพ โชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรี ตำบลพรรณานิคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่เทศบาล ตำบลพรรณานิคม ร่วมพิธีทำบุญตักบาตร ถวายพระราชกุศล ณ วัดศรีบุญเรื่อง หมู่ที่ 6 ตำบลวังยาง และกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา ปลูกต้นไม้ ณ บริเวณด้านหลังวัดศรีบุญเรือง หมู่ที่ 6 ตำบลวังยาง
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/06/S__22315021-680x340.jpg)