![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__20496387-680x340.jpg)
วันอังคารที่ 19 เมษายน 2565 คณะผู้บริหารเทศบาลตำบล พรรณานิคม พร้อมสมาชิกสภา เทศบาลตำบลพรรณานิคม เจ้าหน้าที่ และพนักงานเทศบาล ตำบลพรรณานิคม ร่วมรดน้ำ เพื่อขอพรจาก นายประสพ โชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เนื่องในประเพณีสงกรานต์ ประจำปี 2565 เพื่อสืบสาน ประเพณีวัฒนธรรมอันดีงาม และเป็นสิริมงคล
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/04/S__20496387-680x340.jpg)