![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1648301788418-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม 2565 เวลา 09.00 น. นายประสพ โชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบล พรรณานิคม มอบหมายให้ นางชวนพิศ เทศรุ่งเรือง เลขาพิเศษนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม และ นางเทวี นุ่นสวัสดิ์ ประธานสภาเทศบาลตำบล พรรณานิคม เข้าร่วมประชุมและส้มมนาทางวิชาการครั้ง ที่ 1/2565 สันนิบาตเทศบาลจังหวัดสกลนคร ณ ห้องประชุมศรีสกล เอ โรงแรม เอ็มเจ เดอะมาเจสติค สกลนคร และเวลา 13.30 น. นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบล พรรณานิคม มอบหมายให้ นางชวนพิศ เทศรุ่งเรือง เลขาพิเศษนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมประชุมการแต่งตั้งคณะกรรมการภาษี ที่ดินและสิ่งปลูกสร้างประจำจังหวัดสกลนคร ณ ห้องประชุมจันทสาโร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดสกลนคร
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1648301788418-680x340.jpg)