![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1648297715205-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 25 มีนาคม 2565 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบ หมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายก เทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นายอัครพล ภูสังวาลย์ ผู้ช่วยเจ้าพนักงาน ธุรการ เข้าร่วมประชุมพัฒนามาตรฐาน ตลาดสดน่าซื้อและอาหารริมบาทวิถี ต้นแบบ ปีงบประมาณ 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลศรีสงคราม และเยี่ยมชมตลาดเทศบาลศรีสงคราม อำเภอศรีสงคราม จังหวัดนครพนม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2022/03/1648297715205-680x340.jpg)