![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/08/1629986759195-680x340.jpg)
วันที่ 26 สิงหาคม 2564 เวลา 14.30 น. ทาง คณะทำงานพัฒนาและยกระดับมาตรฐานสุขาภิบาลอาหารและอนามัยสิ่งแวดล้อมระดับอำเภอ นำโดย นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม จนท.กองสาธารณสุขฯ , ปลัดอำเภอพรรณานิคม , จนท.สสอ.พรรณานิคม , จนท.รพ.พระอาจารย์ฝั้น อาจาโร ลงพื้นที่ตรวจประเมินตัวชี้วัดมาตรฐานตลาดประเภทที่ 1 (ตลาดที่มีโครงสร้างอาคาร) ของกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น.
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/08/1629986759195-680x340.jpg)