![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__126312474-680x340.jpg)
วันที่ 11 มิถุนายน 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายสุวิทย์ สื่อกลาง รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม และทีมงานกองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมพื้นผิวถนนภูไทอุทิศ บ้านน้อยโนนจำนงค์ที่ชำรุดเสียหายเพื่อความปลอดภัยและสะดวกสบายในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/06/S__126312474-680x340.jpg)