![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/1621930304886-680x340.jpg)
วันที่ 25 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายสุวิทย์ สื่อกลาง นายศักดิ์ณรงค์ สีหาคม รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม นายวินิช ไตรโยธี เลขานุการนายกเทศมนตรี พร้อมด้วยกองสาธารณสุข ดำเนินการตัดตกแต่งกิ่งไม้เเละปัดกวาดทำความสะอาดบริเวณริมถนน ไม่ให้บดบังทัศนียภาพในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/1621930304886-680x340.jpg)