![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/S__125648925-680x340.jpg)
วันที่ 19 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายศักดิ์ณรงค์ สีหาคม รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสาธารณสุข ดำเนินการตัดตกแต่งหญ้าริมทางเเละปัดกวาดทำความสะอาดบริเวณริมถนน ไม่ให้บดบังทัศนียภาพในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม