![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/S__125542428-680x340.jpg)
วันพุธที่ 19 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมด้วย นายศักดิ์ณรงค์ สีหาคม รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสาธารณสุข ดำเนินการตัดตกแต่งหญ้าริมทางเพื่อความสะอาดเรียบร้อยบริเวณริมถนน ไม่ให้บดบังทัศนียภาพในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/S__125542428-680x340.jpg)