![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/84BFD59D-B296-41EC-AFF6-F69B386CB6E7-680x340.jpeg)
วันจันทร์ที่ 17 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบให้ นายศักดิ์ณรงค์ สีหาคม รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคมพร้อมทั้ง สมาชิกสภาเทศบาล และพนักงานกองสาธารณสุข ดำเนินการตัดตกแต่งหญ้าริมทางเพื่อความสะอาดเรียบร้อยบริเวณริมถนน ไม่ให้บดบังทัศนียภาพในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชนในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/84BFD59D-B296-41EC-AFF6-F69B386CB6E7-680x340.jpeg)