![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/S__125452309-680x340.jpg)
วันจันทร์ที่ 17 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม ได้เข้าร่วมเป็นประธานในพิธีฌาปนกิจศพ คุณยายทองใส อัคพิณ ณ ฌาปนสถานบ้านพรรณา เวลา 13.30 น.วันจันทร์ที่ 17 พฤษภาคม 2564 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม ได้เข้าร่วมเป็นประธานในพิธีฌาปนกิจศพ คุณยายทองใส อัคพิณ ณ ฌาปนสถานบ้านพรรณา เวลา 13.30 น.
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/05/S__125452309-680x340.jpg)