![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/03/60184-680x340.jpg)
ศูนย์ป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เขต ๗ สกลนคร / ศูนย์อาสาสมัครป้องกันภัยฝ่ายพลเรือน เขต ๗ สกลนคร ได้จัดกิจกรรม วัน อปพร ในวันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๔ ณ สนามกีฬาเทศบาลนครสกลนคร โดยมีนายดำรงค์ สิริวิชย อิ่มวิเศษ รองผู้ว่าราชการจังหวัดสกลนคร เป็นประธานในงาน ในการนี้ศูนย์ป้องกันเเละสาธารณภัยภัยเทศบาลตำบลพรรณานิคมได้เป็นตัวเเทนของจังหวัดสกลนครร่วมเดินสวนสนามในวัน อปพร.ประจำปี 2564
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2021/03/60184-680x340.jpg)