![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ซ้อมแผนป้องกันอัคคีภัยในสถานศึกษา-ประจำป-417x340.jpg)
วันศุกร์ ที่ 12 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เป็นประธานเปิดโครงการฯ พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกองการศึกษา ผู้อำนวยการกองช่าง นักวิชาการตรวจสอบภายใน นักวิชาการการศึกษา ครูศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลพรรณานิคม และผู้ปกครองนักเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ เข้าร่วมโครงการซ้อมแผนป้องกันอัคคีภัยในสถานศึกษา ประจำปีการศึกษา 2567 ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ซ้อมแผนป้องกันอัคคีภัยในสถานศึกษา-ประจำป-417x340.jpg)