![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในวันสำคัญของชาติ-ทำค-680x340.jpg)
วันพุธที่ 10 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมคณะผู้บริหารฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ พนักงานเทศบาลตำบลพรรณานิคม และสมาชิกสภาเทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในวันสำคัญของชาติ (ทำความสะอาดเขื่อนป้องกันตลิ่งพังลำน้ำอูน) ณ เขื่อนป้องกันตลิ่งพังลำน้ำอูน บริเวณหน้าวัดอุฒาจารย์ โดยมีนายยรรยงค์ พรมศร นายอำเภอพรรณานิคม เป็นประธาน ในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/กิจกรรมจิตอาสาพัฒนาในวันสำคัญของชาติ-ทำค-680x340.jpg)