![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450185690_800442405598849_9077196788096485571_n-680x340.jpg)
วันจันทร์ที่ 8 กรกฎาคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมปลัด รองปลัด ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย และพนักงานเทศบาลตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมพิธีเวียนเทียนสมโภชน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ ณ พระอุโบสถ วัดพระธาตุเชิงชุมวรวิหาร ตำบลธาตุเชิงชุม อำเภอเมืองสกลนคร จังหวัดสกลนคร โดยมีสมาชิกสภาเทศบาลตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/07/450185690_800442405598849_9077196788096485571_n-680x340.jpg)