![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/06/109663-680x340.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพุธที่ 19 มิถุนายน พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมประชุมและศึกษาดูงานการท่องเที่ยววิถีชุมชน #เที่ยวนาใน #สุขใจในหนึ่งวัน ณ ลานริมเขื่ยนน้ำอูน บ้านนาเหลา หมู่ที่ 4 ตำบลนาใน อำเภอพรรณานิคม จังหวัดสกลนคร โดยมีนายปรีดา สุวรรณพรม ปลัดเทศบาลฯ และนางกัญญารัตน์ อุปสิทธิ์ รองปลัดเทศบาลฯ เข้าประชุมและศึกษาดูงาน ในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/06/109663-680x340.jpg)