![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/06/106888-680x340.jpg)
วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมนายวิจิตร สุวรรณชัยรบ เลขานุการฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกองทุกกอง หัวหน้าฝ่ายและพนักงานเทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย ณ บริเวณหน้าเสาธงเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/06/106888-680x340.jpg)