![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101026_0-680x340.jpg)
วันอังคาร ที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. นายประสพชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายปรีดา สุวรรณพรม ปลัดเทศบาลตำบลพรรณานิคม พร้อมรองปลัดเทศบาลฯ ผู้จำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย และพนักงานเทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรม เคารพรงชาติและร้องเพลงชาติไทย ณ บริเวณหน้าเสาธงเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101026_0-680x340.jpg)