![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101024_0-680x340.jpg)
วันจันทร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ. 2567 นายประสพโชคเทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม นางกัญญารัตน์ อุปสิทธิ์ รองปลัด เทศบาลฯ นายเอนกสรร วงค์สาย ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขอและสิ่งแวดล้อม เข้าร่วมประชุม การเตรียมควาพร้อมในการขับเคลื่อนธนาคารขยะ ภายใต้นวัตกรรมธนาคารขยะออนไลน์ (Pannanikom Recyclable Waste Bank : PRWE) ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101024_0-680x340.jpg)