![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101022_0-680x340.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 18 เมษายน พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมปลัดเทศบาล และรองปลัดเทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมพิธีมอบลายผ้าพระราชทาน “ลายผ้าสิริวชิราภรณ์” “ผ้าลายซบาปัตตานี” และเครื่องหมายรับรองสินค้าแฟชั่นและหัดกรรม พระราชทาน “Sustainable Fashion : แพชั่นแหห่งความยั่งยืน โดยมีนายยรรยงค์ พรมศร นายจำเภอพรรณานิคม เป็นประธาน อำเภอพรรณานิคม จังหวัดสกลนคร ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/101022_0-680x340.jpg)