![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/98271_0-680x340.jpg)
วันพุธที่ 10 เมษายน พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมทีมงานกองสารารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลพรรณานิคม ออกหน่วยให้บริการป้องกันโรคพิษสุนัขบ้า #บริการฉีดวัคนป้องกันโรคพิษสุนัขบ้าน #สุนัขและแมว “โรคพิษสุนัขบ้า ติดเชื้อถึงตาย ป้องกันได้ด้วยวัคชื่น” ณ เทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/04/98271_0-680x340.jpg)