![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/96331_0-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 29 มีนาคม พ.ศ.2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหารฯ และพนักงานเทศบาลตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนาเนื่องในโอกาสวันสำคัญของชาติ ไทย วันคล้ายวันที่ระลึกพระบาทสมเด็จพระนั่งเกล้าเจ้าอยู่หัว โดยมีนายนายดิเรก จันทร์มาลา ปลัดอำเภอชำนาญการพิเศษ (ปลัดอาวุโส) เป็นประธานในพิธี ณ ตลาดเย็น บ้านพรรณา อำเภอพรรณานิคม จังหวัดสกลนคร
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/96331_0-680x340.jpg)