![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/91279-680x340.jpg)
วันอังคาร ที่ 5 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น. นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย และ เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรม เคารพรงชาติและร้องเพลงชาติไทย ณ บริเวณหน้าเสารงเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/03/91279-680x340.jpg)