![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/252682_0_0-680x340.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดีที่ 25 มกราคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายสุวิทย์ สื่อกลาง รองนายกเทศมนตรีฯ และ เจ้าหน้าที่กองช่าง ดำเนินการเปลี่ยนฝารางระบายน้ำ ถนนนิตโนสายใน และ ดำเนินการติดตั้งโคมไฟฟ้าส่องสว่าง บริเวณจุดกลับรถหน้าวัดสุทธิมงคล
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/252682_0_0-680x340.jpg)