![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_0-4-680x340.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันเสาร์ ที่ 13 มกราคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เป็นประธานเปิดงานวันเด็ก พร้อม คณะบริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติของเทศบาลตำบลพรรณานิคม ประจำปี 2567 ณ หอประชุมเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_0-4-680x340.jpg)