![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/36_0-680x340.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดี ที่ 11 มกราคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม สมาชิกสภาเทศบาลฯ นักพัฒนาชุมชน และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ลงพื้นที่ทั้ง 8 ชุมชน เพื่อ สวัสดีปีใหม่ ปี 2567 สร้างขวัญกำลังใจ ให้กับ ผู้สูงอายุพี่มีภาวะพึ่งพิง และญาติๆ
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/36_0-680x340.jpg)