![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9_1-1-680x340.jpg)
วันพุธ ที่ 4 – 6 มกราคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นางเทวี นุ่นสวัสดิ์ ประธานสภาเทศบาลฯ และนายปรีดา สุวรรณพรม ปลัดเทศบาลตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมการประชุมและสัมมนาทางวิชาการ สมาคมสันนิบาตเทศบาลแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 1 / 2567 ประจำปี 2567 ณ ศูนย์ประชุมและแสดงสินค้านานาชาติ เฉลิมพระเกียรติ 7 รอบ พระชนมพรรษา จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/9_1-1-680x340.jpg)