![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_0-2-680x340.jpg)
วันจันทร์ ที่ 8 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 07.30 น. นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม เข้าร่วมพิธีเนื่องในวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกเธอเจ้าฟ้าสิริวัณณวรี นารีรัตนราชกัญญา ณ ศูนย์การเรียนรู้ผ้าย้อมคราม “วิชชาลัยดอนกอย” บ้านดอนกอย หมู่ที่ 2 ตำบลสว่าง อำเภอพรรณานิคม จังหวัดสกลนคร
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_0-2-680x340.jpg)