![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2020/04/10952-680x340.jpg)
วันที่1เมษายน2563 เทศบาลตำบลพรรณานิคมนำโดยท่านนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคมเละคณะได้ลงพื้นทีตรวจสอบเเนะนำและให้กำลังใจผู้ที่เดินทางมาจาก พื้นที่เสี่ยงซึ่งต้องกักตัวเองอยู่ที่บ้าน ในการนี้ท่านนายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคมได้มอบบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปและไข่เป็ดเเก่พี่น้องชาวเทศบาลตำบลพรรณานิคมที่มาจาก พื้นที่เสี่ยงเพื่อใช้ยังชีพในระหว่างกักตัวเองที่บ้านตามระยะเวลาที่กำหนด
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2020/04/10952-680x340.jpg)