![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_1-680x340.jpg)
วันอังคาร ที่ 2 มกราคม พ.ศ. 2567 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นางกัญญารัตน์ อุปสิทธิ์ รองปลัดเทศบาลฯ ลงพื้นที่กำกับติดตามการดำเนินการฉีดล้างรางระบายน้ำ บริเวณถนนราษฎร์บูรณะ เพื่อแก้ไขปัญหาน้ำเสียที่ส่งกลิ่นเหม็น ของเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และเจ้าหน้าที่ป้องกันบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2024/01/6_1-680x340.jpg)