![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5_0-1-680x340.jpg)
วันอังคาร ที่ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นางกัญญารัตน์ อุปสิทธิ์ รองปลัดเทศบาลฯ และ สมาชิกสภาเทศบาล ฯ ร่วมกิจกรรมโรงเรียนผู้สูงอายุ (โรงเรียนภูไทพรรณาเพิ่มสุข)ของเทศบาลตำบลพรรณานิคม โดยมี นางสาวจิรัชยา สัพโส (ส.ส.แจม) ได้เข้าร่วมกิจกรรมและมอบของขวัญปีใหม่ให้กับนักเรียนโรงเรียนภูไทพรรณาเพิ่มสุข
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/5_0-1-680x340.jpg)