![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/242250_0_0-680x340.jpg)
วันที่ 22 ธันวาคม 2566 เทศบาลตำบลพรรณานิคม โดย นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม ได้มอบหมายให้ เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลพรรณานิคม ดำเนินการติดตั้งจุดรองรับขยะมูลฝอยแบบแยกประเภท (เฉพาะกิจ..กรณีเร่งด่วน) ตามนโยบายของกรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น ณ ที่ว่าการอำเภอพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/242250_0_0-680x340.jpg)