![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_1746_0-680x340.jpg)
วันศุกร์ ที่ 22 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่าย เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม และ นักเรียนโรงเรียนถูไทพรรณาเพิ่มสุข ร่วมเดินแบบผ้าคราม การกุศลเพื่อสมทบทุนสภากาชาด ในงาน 121 ปี ของดีอำเภอพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/IMG_1746_0-680x340.jpg)