![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6029345_0-680x340.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันศุกร์ ที่ 15 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นายปรีดา สุวรรณพรม ปลัดเทศบาลฯ เข้าร่วมสัมมนา “พลังท้องถิ่น สร้างพลเมือง ขับเคลื่อนนวัตกรรมเพื่อการพัฒนา” ของสถาบันพระปกเกล้า ณ โรงแรมเซ็นทรา บายเซ็นทารา ศูนย์ราชการและคอนเว็นชั่นเซ็นเตอร์ แจ้งวัฒนะ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/S__6029345_0-680x340.jpg)