![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/messageImage_1702629938167_0.jpg)
#ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดี ที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการเตรียมอุปกรณ์สำหรับตกแต่งรถขบวนแห่ “บุญคูณลาน” ในงาน 121 ปี ของดีอำเภอพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/messageImage_1702629938167_0.jpg)