![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/172425-680x340.jpg)
วันพุธ ที่ 6 ธันวาคม 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม ได้มอบหมายให้ นายธีระศักดิ์ สานุศิษย์ ผู้อำนวยการกองช่าง นำรถกระเช้า พร้อมเจ้าหน้าที่ ลงพื้นที่ เนื่องจากการไฟฟ้าส่วนภูมิภาคสาขาพรรณานิคมได้ประสานขอความอนุเคราะห์รถกระเช้า เพื่อซ่อมแซมดร็อปเอาท์บริเวณหน้าสถานีตำรวจภูธรพรรณานิคม ที่ชำรุด และทำให้ไฟดับในเขตเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/12/172425-680x340.jpg)