![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0748-680x340.jpg)
ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดี ที่ 30 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม ด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ปลัดเทศบาล ฯ รองปลัดเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกอง หัวหน้าฝ่ายฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ได้ทำพิธีบายศรีสู่ขวัญให้กับนางสาวรัถยา นนธิบุตร เนื่องจากได้รับบรรจุแต่งตั้งเป็นพนักงานเทศบาล ที่ เทศบาลเมืองทองท่าแร่ อ.เมืองสกลนคร จ.สกลนคร
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_0748-680x340.jpg)