![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3080_0-680x340.jpg)
วันพุธที่ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 17.00 น. นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วย รองปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าสำนักปลัด ผู้อำนวยการกองการศึกษา และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ออกประชุมประชาคมเพื่อคัดเลือกคณะกรรมการชุมชนเจริญสุข แทนตำแหน่งที่ว่าง ณ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3080_0-680x340.jpg)