![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2023.11.20_๒๓๑๑๒๐_72_0-680x340.jpg)
ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันจันทร์ที่ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม พร้อม นายปรีดา สุวรรณพรม ปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าสำนักปลัด ผู้อำนวยการกองช่าง หัวหน้าฝ่ายแบบแผนและก่อสร้าง ร่วมปรึกษาหารือกับอาจารย์จากมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลอีสาน วิทยาเขตสกลนคร เกี่ยวกับการจัดการบ่อดักไขมัน และการวางแผนเกี่ยวกับจุดเสี่ยงที่เกิดอุบัติเหตุ บริเวณถนนศรีสวัสดิ์วิไลตัดกับถนนศิริชัย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/2023.11.20_๒๓๑๑๒๐_72_0-680x340.jpg)