![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__10534983_0-680x340.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 13.30 น. นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ และ นางกัญญารัตน์ อุปสิทธิ์ รองปลัดเทศบาลฯ เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมจัดทำโครงการอนุรักษ์สืบสานประเพณีวัฒนธรรมชนเผ่าภูไท ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมพระอาจารย์ฝั้นอาจาโร ที่ว่าการอำเภอพรรณานิคม ชั้น 2
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/S__10534983_0-680x340.jpg)