![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3267-680x340.jpeg)
วันพุธ ที่ 1 พฤศจิกายน 2566
นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม ประธานในพิธี พร้อม คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ เจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมพิธีฌาปนกิจศพ คุณวิเชียร ทรายทอง ณ บ้านน้อยโนนจำนงค์ หมู่ที่ 10 ตำบลพรรณา อำเภอพรรณานิคม จังหวัดสกลนคร
**ทางเทศบาลตำบลพรรณานิคม**
ขอแสดงความเสียใจและร่วมไว้อาลัย
***กับทางครอบครัว ทรายทอง ด้วยความอาลัยยิ่ง***