![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697778166312_0.jpg)
# ข่าวประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันศุกร์ที่ 20 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลพรรณานิคม พร้อมคณะเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลตำบลพรรณานิคม ลงพื้นที่เพื่อปรึกษาหารือการขับเคลื่อนกระบวนการดำเนินการแจ้งเตือนเก็บขยะออนไลน์ โดยใช้ระบบ Smart Trash Bin For Smart City : STB4SC ให้กับชุมชนหลักเมืองและชุมชนราษฎร์อุทิศ ณ อาคารเอนกประสงค์ทุ่งนาน้อย หมู่ที่ 10
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697778166312_0.jpg)