![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697704612174_0-462x340.jpg)
# ข่าวประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดีที่ 19 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลตำบลพรรณานิคม พร้อมคณะเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ลงพื้นที่เพื่อปรึกษาหารือการขับเคลื่อนกระบวนการดำเนินการแจ้งเตือนเก็บขยะออนไลน์ โดยใช้ระบบ Smart Trash Bin For Smart City : STB4SC ให้กับชุมชนมิตรไมตรีและชุมชนตลาดเช้า ณ สวนสาธารณะเทศบาลตำบลพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697704612174_0-462x340.jpg)