![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697169774372_0-467x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 13 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมคณะผู้บริหารฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ แม่บ้านมหาดไทย หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันนวมินทรมหาราช วันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุมอำเภอพรรณานิคม
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/messageImage_1697169774372_0-467x340.jpg)