![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2023_0.10.12_๒๓๑๐๑๒_14_0-680x340.jpg)
#ข่าวประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพฤหัสบดี ที่ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีฯ นายสุวิทย์ สื่อกลาง รองนายกเทศมนตรีฯ นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมพนักงานจ้างเทศบาลตำบลพรรณานิคม ได้เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาพัฒนา เนื่องในวันสำคัญของชาติ ณ บริเวณเขื่อนป้องกันตลิ่งพังลำน้ำอูน
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/2023_0.10.12_๒๓๑๐๑๒_14_0-680x340.jpg)