![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_กองสาธารณสุข-4-ต.ค.-66_๒๓๑๐๐๔_6-680x340.jpg)
ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพรรณานิคม วันพุธที่ 4 ตุลาคม พ.ศ.2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมทีมงานกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการตัดหญ้า ทำความสะอาดกิ่งไม้ ปรับปรุงภูมิทัศน์ บริเวณชุมชนน้ำอูนรุ่งเรือง เพื่อความสะอาดและความปลอดภัยในการสัญจรไปมาของพี่น้องประชาชน
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/10/LINE_ALBUM_กองสาธารณสุข-4-ต.ค.-66_๒๓๑๐๐๔_6-680x340.jpg)