![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/09/60849_0-680x340.jpg)
วันศุกร์ที่ 22 กันยายน พ.ศ.2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบน้ำดื่มและอาหารแห้ง พร้อมนายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นายปรีดา พรมสุวรรณ ปลัดเทศบาลฯ นางมยุรี ไสยวรรณ ผู้อำนวยการกองการศึกษา และนางสาวตริยาภรณ์ กางทอง นักพัฒนาชุมชน เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วม อำเภอโพนทอง จังหวัดร้อยเอ็ด และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมมอบในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/09/60849_0-680x340.jpg)