![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/07/49058-680x340.jpg)
วันอังคารที่ 18 กรกฎาคม พ.ศ.2566 นายประสพโชค เทศรุ่งเรือง นายกเทศมนตรีตำบลพรรณานิคม มอบหมายให้นายชุมพล พุฒพันธ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลพรรณานิคม ร่วมกิจกรรม จิตอาสาพัฒนาเนื่องในวันสำคัญของ ชาติไทย (วันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จ พระศรีนครินทราบรมราชชนนี) ณ.ฝ่ายหลวงปู่ฝันลำน้ำอุน บ้านบะทอง ใหม่ ตำบลพรรณา อำเภอพรรณานิคม โดยมีนายวีระ ฤกษ์วาณิชย์กูล ปลัดจังหวัดสกลนคร เป็นประธานในพิธี ในครั้งนี้ด้วย
![](https://www.phannanikom.go.th/wp-content/uploads/2023/07/49058-680x340.jpg)